ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
PCWINMAX เครื่องผลิตใหม่ OEM H610 Motherboard LGA1700 รองรับ 14th/13th/12th Gen Intel Core Processors MATX
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H61 ใหม่ Socket LGA1155 DDR3 Micro ATX คอมพิวเตอร์เกมเมอร์บอร์ดสําหรับ 2 / 3th Gen I3 I5 I7 สนับสนุน OEM ODM Wholesale
| พอร์ต: | SATA, HD, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, จัดส่งใน 5 วันหลังจากชำระเงิน |
|---|---|
| ประเภท CPU: | สนับสนุนโปรเซสเซอร์ Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX B650 Socket AM5 Dual Channel DDR5 Gaming Motherboard Micro ATX สําหรับโปรเซสเซอร์ R7 R8 R9
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต B650 |
|---|---|
| สล็อตขยาย: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX B650M Wifi Desktkop ATX Motherboard AM5 DDR5 เมนบอร์ดสําหรับโปรเซสเซอร์ Ry 9000/8000/7000
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต B650 |
|---|---|
| สล็อตขยาย: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
เมนบอร์ด PCWINMAX รุ่นใหม่ H410 LGA 1200 DDR4 Dual Memory Channel ความจุสูงสุด 64GB ชิปเซ็ต H410 รองรับ OEM ODM
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX Combo Set & Bulk Price G31 LGA775 Motherboard พร้อม Xeon E5 CPU Micro ATX DDR2 Max 4GB Stable Office PC Combo พร้อมใช้งาน OEM ขายปลีก
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
PCWINMAX OEM H310 mATX Motherboard สั่งจํานวนมาก LGA1151 DDR4 กับ M2, พร้อมส่งสําหรับ Desktop และ Office PC
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX OEM G31 MATX LGA775 สล็อต Dual DDR2 สูงสุด 4GB เมนบอร์ดเดสก์ท็อปชิปเซ็ต G31 ดั้งเดิมสำหรับขายส่ง
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 GB |
PCWINMAX A780 Desktop Motherboard Socket AM3 MATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Computer Motherboard for Office and Home Computing
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX H310 LGA 1151 Motherboard สําหรับ Core CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 Micro ATX DDR4 Motherboard
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |

