ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ desktop solid state drive ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
วิดีโอเกม Placa De 3D GTX 1050ti 4GB DDR5 128bit 1124 MHz
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
Gaming Placa De Video GTX 1660/1660 Super 6gb GDDR6 8 Pins สีสันสดใส
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1830 เมกะเฮิรตซ์ |
การ์ดกราฟิกสำหรับเล่นเกม 12nm GTX 1650 4GB DDR6 128Bit HD DP Mini 1380MHZ
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1380MHz |
ขายส่งการ์ดจอ RX 550 RX550 4G 128Bit GDDR5 mini single fan
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1183Mhz |
การ์ดแสดงผล GPU Rx 570 4GB DDR5 256bit แฮชเรตสูง 30mh/S Hy AMD
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1183Mhz |
PCI Express 2.0 X16 การขุดกราฟิกการ์ด GTX 760 2GB 3GB 192bit DirectX 12
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1046MHz |
กราฟิกการ์ดสำหรับการขุด RX 570 8GB AMD GDDR5 256 บิต 4800MHZ 7000MHZ
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1710 เมกะเฮิรตซ์ |
กราฟิกการ์ดการขุด AMD Radeon RX6600M 8GB 128 บิต GDDR6 2900 Mhz
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 2900 เมกะเฮิรตซ์ |
กราฟิกการ์ดเกม AMD Radeon RX6600M GDDR5 4GB 64BIT DP HD
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 2250 เมกะเฮิรตซ์ |
CE FCC ITX เมนบอร์ด Intel H510 ชิปเซ็ต LGA 1200 64GB ความจุ Mini ITX DDR4
| พอร์ต: | VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |

