ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX GeForce GTX 1060 5GB GDDR5 160bit การ์ดกราฟิกเกมส์ แฟนคู่ HD DP DVI Output การ์ดวีดีโอ OEM
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX GTX 1660 SUPER 6GB GDDR6 การ์ดกราฟฟิกเกม HD อินเตอร์เฟซ 1785 Mhz
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1530 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX GeForce GTX 1650 4GB GDDR6 128 บิต การ์ดกราฟฟิกเกมส์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1410MHz/1590MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 960 4GB 128Bit GDDR5 Dual Fan PCIe 3.0 x 16 เกมการ์ดกราฟฟิกสําหรับคอมพิวเตอร์โต๊ะ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1178 / 1241MHz |
PCWINMAX OEM Radeon RX 590 2304SP 8GB GDDR5 256Bit 1440MHz PCI Express 3.0 การ์ดกราฟฟิกเกม
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX Radeon RX 590 8GB GDDR5 256Bit 1440MHz 2304SP PCI Express 3.0 OEM เกมส์การ์ดกราฟฟิก
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
28nm GM107 Gaming กราฟิกการ์ด GM107 GTX750Ti 4GB 1020MHz 1085MHz 640 CUDA Core
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020/1085MHz |
AMD Gaming กราฟิกการ์ด RX 6500XT 4gb NON LHR 64 บิต GDDR6 Displayport 8pin
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 2250 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX GeForce GTX 1060 6GB GDDR5 192bit การ์ดกราฟฟิกเกม VR พร้อมแฟนความเย็นคู่ HD DP DVI การ์ดวีดีโอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX Geforce GTX1060 การ์ดกราฟิกเกม 6GB GDDR5 192 บิต แฟนคู่ คอมพิวเตอร์ Gpu ด้วย DVI HD DP Output
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |

