ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
8 นาโนเมตร RTX 3060ti 8GB การ์ดแสดงผลการขุดไม่ใช่ LHR 15000MHz
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1320MHz |
12nm NVIDIA การ์ดกราฟฟิก RTX2060 Super 8GB 256bit I O อินเตอร์เฟส HD DVI DP
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1777MHZ |
พัดลมคู่รายละเอียดต่ำ GPU LP กราฟิกการ์ด GTX1050 2GB DDR5 128bit
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
RTX 3060ti GeForce RTX 3060Ti 8G Gaming 8GB MSI กราฟิกการ์ด Pc 3060 การ์ด Gpu
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1320MHz |
PCWINMAX RX5500XT กราฟิกการ์ด 8GB GDDR6 128bit Radeon RX 5500 XT การ์ดเกมสำหรับเดสก์ท็อป
| Graphics Card Series: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| Graphics Card Core Clock: | 1845 MHz |
| Memory Clock(Mhz): | 14000 MHz |
กราฟิกการ์ดสำหรับเล่นเกม PCWINMAX GeForce RTX 3050 - เทคโนโลยีระบายความร้อนขั้นสูง การออกแบบพัดลมคู่ หน่วยความจำ GDDR6 8GB
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1755MHz |
PC GTX760 เกมการ์ดกราฟฟิก 3GB DDR5 192 บิต 1046MHz HDM1 DVI VGA อินเตอร์เฟซ
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1046MHz |
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT 8GB GDDR6 256-bit การ์ดกราฟฟิกเกม HD DisplayPort อินเตอร์เฟส
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1755/1905MHz |
PCWINMAX RTX 2060 12GB 192BIT Boost Clock 1650 MHz GDDR6 คาร์ดกราฟิกแฟนคู่ DP DVI HD
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ประเภทคูลเลอร์: | พัดลม |
PCWINMAX Geforce GTX 1650 การ์ดกราฟิกเกม 4GB GDRR6 128Bit DVI/DP/HD
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1410MHz/1590MHz |

