ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
GT 1030 2GB DDR5 การ์ดแสดงผลหลายจอ 64Bit 1227MHz 1468MHz
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
8nm Mining กราฟิกการ์ด GTX 3060 12gb 14000MHz พัดลมคู่สำหรับเวิร์กสเตชัน
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1777MHZ |
การ์ดจอ GTX 1050TI 4g Ddr5, การ์ดจอ GTX 1050ti สำหรับเครื่อง
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
RTX3060 RTX3070 RTX3080 GPU กราฟิกการ์ด 6gb 8gb 12gb NVIDIA หรือยี่ห้อ
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1594MHz |
512MB 64bit GDDR3 GT 210 การ์ดกราฟิค การ์ดวีดีโอ โปรไฟล์ต่ํา Single Fan VGA Interface
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX Dual Fan Geforce RTX 2060 การ์ดกราฟิก 12GB 192BIT GDDR6 การ์ดวีดีโอ PCIe 3.0
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ประเภทคูลเลอร์: | พัดลม |
PCWINMAX การ์ดกราฟิก Radeon RX 5500 8GB DDR6 128 บิต
| กราฟิกการ์ดซีรีส์: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| นาฬิกาคอร์กราฟิกการ์ด: | 1845 เมกะเฮิรตซ์ |
| นาฬิกาหน่วยความจำ (Mhz): | 14000เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 การ์ดกราฟิกเกม PCIe 3.0 Chipset GPU ของแท้ของ RX560
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1216 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Geforce GT 730 2GB DDR5 128 บิท ขนาดเต็ม GK108 VGA+HD+DVI อินเตอร์เฟซ แฟนคู่ การ์ดกราฟฟิกเกม
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 800 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX เกมเกมส์ GeForce GT 1030 4GB GDRR4 64 บิต รองรับ DirectX 12 DVI / HD แฟนเดียว โปรไฟล์ต่ํา GT1030 การ์ดกราฟิก
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |

