ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ ram gaming board ] การจับคู่ 75 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX HM77 Motherboard DDR3 Micro ATX Socket PGA 989 เกมเมนบอร์ดเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX X79 Motherboard Micro ATX Desktop DDR3 แรม LGA2011 X79 รองรับ Intel i3 i5 i7 Xeon E5 V2
| ท่าเรือ: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
เกมมิ่ง Intel เมนบอร์ด X79 เดสก์ท็อป 4 DDR3 Ram 64GB LGA2011 Intel I7 Xeon 2011
| พอร์ต: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 เกมเมอร์บอร์ด 4 X DDR3 สล็อต รองรับ 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX X79 Desktop ATX Motherboard LGA 2011 4 ช่อง DDR3 สล็อตเกมส์ X79 เมนบอร์ด
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX B75 LGA 1155 เกมเมอร์บอร์ด DDR3 USB 3.0 VGA HD Port Desktop B75 ชิปเซ็ต เมนบอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 20PS2,USB 2.0เอชดี |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX A780 Desktop Motherboard Socket AM3 MATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Computer Motherboard for Office and Home Computing
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX B75 LGA 1155 ไมโคร ATX เกมพีซีเมอร์บอร์ด ด้วย DDR3 M.2 USB 3.0 Port
| พอร์ต: | SATA,VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2,USB 2.0,HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX A780 Desktop Motherboard Socket AM3 MATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Computer Motherboard for Office and Home Computing
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
G41 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม IDE SATA DDR3 8GB LGA775 Core I7 Core I5 Core I3
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |

