ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ ram gaming board ] การจับคู่ 75 ผลิตภัณฑ์.
การ์ดกราฟิก GeForce พัดลมคู่และเดี่ยว GTX1650 4GB DDR6 128Bit HD DP
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1380MHz |
PCWINMAX B85 บอร์ดแม่คอมพิวเตอร์ตามสั่ง การทําเหมืองแร่เกม LGA 1150 DDR3 B85 16G M.2 บอร์ดแม่ฮาร์ดดิสก์
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX A520 AM4 เมนบอร์ด Micro ATX รองรับ CPU Ry 3000/4000G/5000 Series DDR4 M.2 NVMe Slot แพลตฟอร์มที่เสถียรสำหรับเล่นเกม PC OEM ขายส่ง
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| สล็อตขยาย: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 GPU 128-Bit 7.0Gbps พัดลมเดี่ยว DP HD DVI เอาต์พุตกราฟิกการ์ด
| แอปพลิเคชัน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1216 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Radeon RX 560 การ์ดกราฟิก 4GB GDDR5 128Bit Single Fan DP HD DVI GPU Port การสนับสนุน OEM
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1216 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Radeon RX 560 Single Fan 4GB GDDR5 128Bit การ์ดกราฟิกพร้อม DP HD DVI Ports การสนับสนุน GPU OEM
| Application: | Workstation, Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1216 MHz |
การ์ดจอ PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 128Bit ITX GPU พัดลมเดี่ยว DP HD DVI รองรับ OEM ODM
| แอปพลิเคชัน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1216 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Socket LGA 1150 B85 สี่ช่อง DDR3 สล็อต Micro ATX โคምፒวเตอร์เดสค็อป บอร์ดแม่คอมพิวเตอร์ตามสั่ง
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX Motherboard H310 DDR4 LGA1151 แผ่นหลักชิปเซ็ต H310 ของแท้สําหรับรุ่นที่ 8 I3 I5 I7
| Ports: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| CPU Type: | Core I7/Core I5/Core I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX เมนบอร์ด MicroATX ชิปเซ็ต H310 รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Core รุ่นที่ 9 และ 8 พร้อมเอาต์พุต HD VGA
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |

