ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ ram gaming board ] การจับคู่ 75 ผลิตภัณฑ์.
LGA 1151 ซ็อกเก็ต DDR4 Intel PC เมนบอร์ด H310 สำหรับเกม I7 8700
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX HM77 Motherboard Kit พร้อม DDR3 4GB RAM i3-3110M CPU Micro ATX Mainboard คอมโบ
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B760 GDDR4 GDDR5 ซ็อคเกต LGA 1700 รองรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 12 รุ่นที่ 13 ดับเบอร์แม่เกม M.2 WiFi
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX B760 LGA1700 ดับเบิลเอ็ม.2 เกมเมอร์บอร์ด DDR5 มิโคร ATX เมนบอร์ดสําหรับ PC Dekstop
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX X79 Desktop ATX Motherboard LGA 2011 4 ช่อง DDR3 แรม เมนบอร์ด
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX H310 DDR4 LGA 1151 SATA 6Gbs M.2 Micro ATX Motherboard Supports 8th 9th Generation I3 I5 I7
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX H310 Chipset Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4 พร้อม M.2 & SATA 6Gb/s รองรับ CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 i3 i5 i7 สําหรับคอมพิวเตอร์สํานักงาน
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
GTX1060 3G/6G คอมพิวเตอร์เกมไก่กราฟิกการ์ด gtx1060 เดสก์ท็อปกราฟิกสำนักงานกราฟิกการ์ดแยก
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
เมนบอร์ด PCWINMAX H510-VH Plus DDR4 3200MHz พอร์ต HD DP VGA ชิปเซ็ต H510 LGA 1200 สำหรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 10 และ 11
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
เมนบอร์ด PCWINMAX Gaming A520 AM4 Micro ATX - เมนบอร์ด AMD Ryzen 3000 เจนเนอเรชั่น 3, M.2
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |

