ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX Geforce GT 730K 4GB DDR3 64 บิต GK208 192SP HD DVI VGA Port การ์ดกราฟฟิกโปรไฟล์ต่ํา
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 800 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Geforce GT 730K 2GB DDR3 64 บิต GK108 384SP VGA HD DVI Output การ์ดกราฟฟิกโปรไฟล์ต่ํา สภาพใหม่
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 800 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB/4GB GDDR5 128Bit 512SP แผนกจอออกแบบ VGA HD DVI ของแท้ สําหรับการเล่นเกม
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750Ti ใหม่ 4GB GDDR5 แผ่นกราฟิกเดสคอปโตปอยล์ต่ํา Single Fan พร้อม VGA DVI HD Output
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1020MHz |
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT 8GB GDDR6 256 บิต PCIe 4.0 x16 การ์ดกราฟฟิก คาร์ดวีดีโอเกมส์ AAA
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1755/1905MHz |
PCWINMAX Geforce GT 730 2GB/4GB DDR3/DDR5 การ์ดจอ 64 บิต สำหรับ PC พร้อมพอร์ต HD+HD+DP ตัวเลือก Low Profile GPU
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX การ์ดจอ Radeon RX 560 ใหม่ 4GB GDDR5 128Bit พัดลมเดี่ยว DP HD DVI พอร์ต GPU รองรับ OEM ขายส่ง
| แอปพลิเคชัน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1216 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX RX 5700 XT 8GB การ์ดจอ GDDR6 2560SP 256bit PCI-e 4.0 x16 Radeon GPU การ์ดแสดงผลคอมพิวเตอร์ รองรับวิดีโอการ์ดสูงสุด 8K
| เงื่อนไขรายการ: | PCI Express 4.0 x16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1755/1905MHz |
PCWINMAX Brand New GT 610 2GB 64Bit GDDR3 Low Profile VGA HD DVI Output Card GPU Computer Graphics Card
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| เงื่อนไขรายการ: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
GTX 1050ti 4G DDR5 128bit 4GB กราฟิกการ์ดขุด 2560X1600
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |

