ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX RX 5500 8GB GDDR6 128 บิต การ์ดกราฟิกเกม Radeon 2 * DP + 1 * HDM1
| กราฟิกการ์ดซีรีส์: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| นาฬิกาคอร์กราฟิกการ์ด: | 1845 เมกะเฮิรตซ์ |
| นาฬิกาหน่วยความจำ (Mhz): | 14000เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX เกมใหม่ GeForce RTX 3050 การ์ดกราฟิก 6GB GDDR6 96Bit HD DP Output PCIe 4.0 โปรไฟล์ต่ําสําหรับ PC
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 4.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 1600 SUPER 6GB GDDR5 192Bit คาร์ดกราฟฟิกแฟนคู่ รองรับ OEM ODM Wholesale
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1530 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX GeForce RTX 3050 การ์ดกราฟฟิก 6GB การ์ดกราฟฟิกวีดีโอ GDDR6 สําหรับเกม PC Mini Small Form Factor SSF Slim GPU ขนาดต่ํา
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 4.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 บิต PCIE 3.0 การ์ดกราฟฟิก GPU เกมด้วยพอร์ต HD/DP/DVI
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 บิต PCIE 3.0 การ์ดกราฟฟิก GPU เกมด้วยพอร์ต HD/DP/DVI
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| เงื่อนไขรายการ: | PCI Express 3.0 x16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 บิต PCIE 3.0 การ์ดกราฟฟิก GPU เกมด้วยพอร์ต HD/DP/DVI
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| เงื่อนไขรายการ: | PCI Express 3.0 x16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
การ์ดกราฟิกสำหรับเล่นเกม 12nm GTX 1650 4GB DDR6 128Bit HD DP Mini 1380MHZ
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1380MHz |
CUDA Core 2304 กราฟิกการ์ดพีซี 12nm RTX 2060 6GB DDR6 แบนด์วิดท์ 336.0 Gb/S
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1777MHZ |
GTX1050 2GB DDR5 MXM กราฟิกการ์ด GP107 5400MHz 128 บิต
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |

