ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
X99 Gaming เมนบอร์ด RAM CPU ชุด Xeon X99 DDR4 หน่วยความจำ 8gb Xeon E E5 2620
| พอร์ต: | พอร์ต SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
X79 Express Chipset Gaming Mainboard Kit Xeon X79+DDR3 RAM 4GB 8GB+E5 CPU
| พอร์ต: | พอร์ต SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
RoHS FCC แล็ปท็อป RAM หน่วยความจำ DDR3 2gb 4gb 8gb 1600mhz 1333mhz PC3L-12800
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| พิมพ์: | DDR3 |
| ความถี่: | 1600mhz 1333mhz |
แล็ปท็อป โน๊ตบุ๊ค RAM DDR4 8G 2400MHZ SODIMM 1.2V Voltage
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| พิมพ์: | DDR4 8gb 2400mhz |
| ความถี่: | 2400MHZ |
OEM ODM แล็ปท็อป RAM หน่วยความจำ DDR4 16GB 2400MHZ 2666MHZ 3200MHZ
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| พิมพ์: | แรม DDR4 16GB |
| ความถี่: | 2400เมกะเฮิรตซ์ 2666เมกะเฮิรตซ์ 3200เมกะเฮิรตซ์ |
โน๊ตบุ๊ค RAM DDR3 รองรับ OEM 2gb 4gb 8gb 1066MHZ 1333MHZ 1600MHZ หน่วยความจำ
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| พิมพ์: | DDR3 |
| ความถี่: | 1600mhz 1333mhz |
ETT Original Chips แล็ปท็อป RAM หน่วยความจำ DDR3 2GB 4GB 8GB 1066MHZ 1333MHZ 1600MHZ
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| พิมพ์: | แรม DDR3 16GB |
| ความถี่: | 1066เมกะเฮิรตซ์ 1333เมกะเฮิรตซ์ 1600เมกะเฮิรตซ์ |
เมนบอร์ดเดสก์ท็อป PC LGA 2011 X79 รองรับ 4*DDR3 Ram Gaming Board 64GB
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
OEM ODM แล็ปท็อป RAM DDR2 667MHZ 800MHZ 2GB DIMM หน่วยความจำที่ไม่ใช่ ECC
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| พิมพ์: | แรม DDR2 |
| ความถี่: | 667เมกะเฮิรตซ์ 800เมกะเฮิรตซ์ |
DDR2 DDR3 DDR4 แล็ปท็อป RAM หน่วยความจำ 1333MHZ 1600MHZ 2400MHZ 2666MHZ
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| พิมพ์: | DDR4 |
| ความถี่: | 2400/2666MHZ |

