ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
X99 เมนบอร์ด Intel PC เมนบอร์ด 4 DDR3 DIMM F8 64GB LGA 2011
| พอร์ต: | พอร์ต SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
HM55 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม Intel I3 พัดลมระบายความร้อน Dual CPU PGA988
| พอร์ต: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล hm55 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
H81 Motherboard 16GB 1600MHz 1333MHz DDR3 CPU การสนับสนุน Core Pentium Xeon
| พอร์ต: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
HM55 Intel PC เมนบอร์ด I3 I5 I7 HM55 PGA 989 ช่องหน่วยความจำคู่
| พอร์ต: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล hm55 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
Intel Desktop Mainboard H410 DDR4 LGA 1200 Double Memory Channel ความจุ 32GB
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
Intel HM77 เมนบอร์ดพีซี Core I5 I7 DIMM 16G PGA989 1066 1333 1600 SDRAM
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกมแล็ปท็อป Intel HM76 รองรับ 4 SATA PGA 989 Micro-ATX
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
ซ็อกเก็ตเมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม Intel B150M 1151 DDR4 สูงสุด 32GB 2133 MHz ไม่ใช่ ECC
| พอร์ต: | PCI-E 3.0, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล B150M |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
เมนบอร์ดพีซี Intel B150M รองรับซ็อกเก็ต 1151 SATA DDR4 2133 MHz Non-ECC
| พอร์ต: | PCI-E 3.0, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล B150M |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
B85M-G เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม M-ATX B85M DDR3 LGA1150 สำหรับ Intel B85 32GB
| พอร์ต: | DVI, VGA, USB 2.0, พอร์ตแสดงผล, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |

