ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX H81 LGA1150 เกมเมนบอร์ด รองรับ 1333/1600MHz DDR3 Dual Channel Max 16G 4th Gen MATX เมนบอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA,VGA,USB 2.0,PS2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX เมนบอร์ด MicroATX ชิปเซ็ต H310 รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Core รุ่นที่ 9 และ 8 พร้อมเอาต์พุต HD VGA
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX G31 ใหม่ Micro ATX Socket LGA775 DDR2 Max 4GB จิปเซ็ตจิปเกอร์ G31 แท้ แผ่นพิมพ์พานแม่สนับสนุน Core 2 Duo/Pentium
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 GB |
PCWINMAX G31 Micro ATX Socket LGA775 DDR2 Max บอร์ดแม่โต๊ะทํางาน 4GB พร้อม CPU ซีรี่ย์ E5
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 GB |
PCWINMAX OEM H310 mATX Motherboard สั่งจํานวนมาก LGA1151 DDR4 กับ M2, พร้อมส่งสําหรับ Desktop และ Office PC
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX G31 LGA775 DDR2 Motherboard พร้อม CPU Combo Set, Micro ATX พร้อม Xeon Series, ขนาดสูงสุด 4GB สําหรับ Office PC & Server Upgrade
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 GB |
PCWINMAX Industrial H610 มินิ-ITX Motherboard LGA 1700, DDR4 สําหรับ Intel CPU รุ่นที่ 12/13th, LAN, VGA & HD Port, สําหรับอัตโนมัติโรงงานและป้ายดิจิตอล
| ชิปเซ็ต: | อินเทล H610 |
|---|---|
| ฟอร์มปัจจัย: | มินิ-ITX |
| หน่วยความจำสูงสุด: | 64GB |
PCWINMAX H610 Motherboard พร้อม DDR4 16GB 3200MHz RAM Kit แรมแท้ LGA1700 ATX แรมเมนบอร์ด คอมบอนสําหรับ PC เกมเดสค็อป
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX B450 AM4 ช่องสอง DDR4 ไมโคร ATX HD DP VGA Output PCIe 3.0 SATA 6Gb/s เมเธอร์บอร์ด
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
PCWINMAX Gaming A520 Socket AM4 DDR4 microATX Motherboard รองรับ Ry 3000 4000 5000 ซีรีย์โปรเซสเซอร์
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |

