ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX B560 Motherboard Intel LGA1200 สําหรับรุ่นที่ 10 รุ่นที่ 11 I3 I5 I7 I9 โปรเซสเซอร์ช่องสอง 64GB DDR4 สําหรับ Desktop
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
PCWINMAX OEM H310 Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4 พร้อม M.2 สําหรับ CPU รุ่นที่ 8/9th
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
Gaming Placa De Video GTX 1660/1660 Super 6gb GDDR6 8 Pins สีสันสดใส
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1830 เมกะเฮิรตซ์ |
LGA1151 DDR4 เมนบอร์ด H110 ไมโคร ATX 2133mhz 2400mhz 2666mhz
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
ชิปเซ็ตเมนบอร์ด Intel B75 LGA 1155 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม DDR3 8GB Ram พอร์ต USB 3.0
| พอร์ต: | SATA,VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2,USB 2.0,HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ด Intel B85 Gaming เมนบอร์ด LGA 1150 รองรับ Usb3.0 และ DDR3 Ram PC
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
LGA 1151 ซ็อกเก็ต DDR4 Intel PC เมนบอร์ด H310 สำหรับเกม I7 8700
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
Gigabyte H81M DS2 LGA 1150 Intel PC เมนบอร์ด 16GB SATA SATA III SATA II
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, PCI-Express X4, USB 2.0, พอร์ตแสดงผล, อีเธอร์เน็ต, |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
ATX H110 ITX Motherboard Socket LGA1151 2x1.35V ช่องสอง DDR4 32G เกมเมอร์บอร์ด
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
V3 / V4 LGA 2011 เมนบอร์ด X99 หน่วยความจำ Cpu ชุดรวมกัน E5 2678
| พอร์ต: | พอร์ต SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |

