ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 470 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Slot Support 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
G41 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม IDE SATA DDR3 8GB LGA775 Core I7 Core I5 Core I3
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
GT730 4G DDR5 กราฟิกการ์ดต้นฉบับชิปเซ็ต Nvidia Geforce Gt710 2gb 4gb
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX H310 Motherboard LGA1151 DDR4 เกมส์ MATX Mainboard การสนับสนุนรุ่นที่ 8 I3 I5 I7
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B760 GDDR4 GDDR5 ซ็อคเกต LGA 1700 รองรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 12 รุ่นที่ 13 ดับเบอร์แม่เกม M.2 WiFi
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX X79 Desktop ATX Motherboard LGA 2011 4 ช่อง DDR3 สล็อตเกมส์ X79 เมนบอร์ด
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX B650M AM5 ใหม่ Micro ATX VGA HD DP สาย Wi-Fi Port M.2 SATA 6Gb/s B650 ชิปเซ็ตเกมเมอร์บอร์ด
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต B650 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX B650 Socket AM5 Dual Channel DDR5 Micro ATX Gaming Motherboard รองรับโปรเซสเซอร์ R7 R8 R9
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต B650 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128 บิต VGA HD DVI Output แผนก์ดอริจินอล สําหรับ Desktop
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128Bit 512SP VGA HD DVI Output การ์ดกราฟฟิกเดสค็อปโปรไฟล์ต่ํา
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1020MHz |

