ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม B250 LGA1151 รองรับ DDR4 32GB Dual Ram Channels
| พอร์ต: | DVI, PCI-E 3.0, PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2,SATA, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกมแล็ปท็อป Intel HM76 รองรับ 4 SATA PGA 989 Micro-ATX
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
ซ็อกเก็ตเมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม Intel B150M 1151 DDR4 สูงสุด 32GB 2133 MHz ไม่ใช่ ECC
| พอร์ต: | PCI-E 3.0, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล B150M |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
ASUS Intel B150M LGA 1151 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม 64GB USB 3.0 VGA HD Micro ATX
| พอร์ต: | ม.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
16GB GDDR5 5600MHz Desktop Module Memory เกมเกม OEM ODM การสนับสนุน 100% ความเข้ากันได้อย่างเต็มที่
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| ประเภท: | แรม DDR5 16GB |
| ความถี่: | 5600เมกะเฮิรตซ์ |
G31 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม LAG 775 771 DDR2 4GB Ram รองรับ 1333MHz
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
X79 Express Chipset Gaming Mainboard Kit Xeon X79+DDR3 RAM 4GB 8GB+E5 CPU
| พอร์ต: | พอร์ต SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
LGA 1151 ซ็อกเก็ต DDR4 Intel PC เมนบอร์ด H310 สำหรับเกม I7 8700
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
NVIDIA Gaming GPU GT640 1G 192bit 800/3800MHZ DDR3 PCI Express 2.0 X16
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX H610 LGA 1700 โซค็อต DDR5 ด้วยสล็อต M.2 ตัวเดียว Micro ATX PCIe 4.0 เกมเมอร์บอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |

