ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 469 ผลิตภัณฑ์.
LGA 1151 ซ็อกเก็ต DDR4 Intel PC เมนบอร์ด H310 สำหรับเกม I7 8700
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
NVIDIA Gaming GPU GT640 1G 192bit 800/3800MHZ DDR3 PCI Express 2.0 X16
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX H610 LGA 1700 โซค็อต DDR5 ด้วยสล็อต M.2 ตัวเดียว Micro ATX PCIe 4.0 เกมเมอร์บอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX Gaming A520 Socket AM4 DDR4 microATX Motherboard รองรับ Ry 3000 4000 5000 ซีรีย์โปรเซสเซอร์
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX Geforce GT 730 2GB 4GB DDR3 DDR5 64 บิต การ์ดกราฟิก HD+HD+DP Port การ์ดวีดีโอโปรไฟล์ต่ําสําหรับ PC
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128 บิต แอริจินอล VGA HD DVI Output เกมพนันคอมพิวเตอร์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
เมนบอร์ดเดสก์ท็อป PC LGA 2011 X79 รองรับ 4*DDR3 Ram Gaming Board 64GB
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
HM55 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม Intel I3 พัดลมระบายความร้อน Dual CPU PGA988
| พอร์ต: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล hm55 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
B85M-G เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม M-ATX B85M DDR3 LGA1150 สำหรับ Intel B85 32GB
| พอร์ต: | DVI, VGA, USB 2.0, พอร์ตแสดงผล, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB GDDR5 128Bit 28nm GK107 384SP HD VGA DVI Port การ์ดกราฟฟิกโปรไฟล์ต่ํา รองรับ OEM ODM
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |

