ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
RX 560 4GB 128Bit GDDR5 กราฟิกการ์ดสำหรับเล่นเกม 1216MHz OEM ODM
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1216 เมกะเฮิรตซ์ |
RTX 3060M 6gb 192bit 49+MH/S การ์ดจอสำหรับขุด NON LHR 220-240V
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1284 เมกะเฮิรตซ์ |
กราฟิกการ์ดสำหรับเล่นเกม 16 Nm GTX 1060 3GB 5GB GDDR5 รองรับ 192 บิต HDCP 400W
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX RTX 3070m การ์ดกราฟฟิกเกม 66-67MH Laptop GPU Chip8GB GDDR6 256BIT ไม่ Lhr
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1710mhz |
การ์ดกราฟิก T400 4GB GDDR6 128Bit PCIe3.0 สําหรับหน้าจอหลายจอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | 4 x มินิ DP 1.4 |
PCWINMAX New GeForce RTX 3060 12GB GDDR6 192 บิต PCIE 4.0 HD/DP Output Dual Fan การ์ดกราฟิก การสนับสนุน OEM ODM โรงงาน Outlet Wholesale
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1777MHZ |
การ์ดจอ GeForce GT 1030 ใหม่เอี่ยม 2GB/4GB DDR4/DDR5 มีให้เลือก 64-Bit Video Graphics Card GPU PCIe 3.0 DirectX 12 SFF Low Profile GPU
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
Polaris 20 XTX Mining กราฟิกการ์ด RX 580 8GB รองรับการโอเวอร์คล็อก Amd Radeon 256bit
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
RTX 3090 24GB GDDR6X 3DP HD 750w กราฟิกการ์ดสำหรับเล่นเกม 3*8 พิน 384 บิต
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1695 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX GeForce GTX 1650M การ์ดกราฟิก 128 บิท โน๊ตบุ๊ค GTX1650 มือถือ 4GB VRAM GDDR5 ความจําสําหรับ Rig Desktop
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1605MHz |
| ประเภทคูลเลอร์: | พัดลม |

