ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
การ์ดแสดงผลหลายจอ AMD HD7700 Series 2GB GDDR5 128Bit 6 พอร์ต
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 800MHz |
GT 640 1G 2G 128bit Mining กราฟิกการ์ด ATX Power Supply สำหรับเดสก์ท็อปพีซี
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
GPU GTX กราฟิกการ์ด NVIDIA GTX 1080 8gb GDDR6 1710Mhz พัดลมระบายความร้อน
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |
PCWINMAX OEM RTX 3060 Ti การ์ดกราฟฟิก LHR 8GB GDDR6 256 บิต Dual Fan
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1410MHz |
PCWINMAX GeForce RTX 3050 GPU ขนาดต่ําใหม่ 6GB GDDR6 96Bit PCIe 4.0 HD DP Output การ์ดกราฟิกสําหรับ PC
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 4.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX Geforce GT 730K 4GB DDR3 64 บิต GK208 192SP HD DVI VGA Output คาร์ดกราฟฟิกวีดีโอโปรไฟล์ต่ํา รองรับ OEM ODM ขายปลีก
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 800 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX GEFORCE GT 1030 4GB GDDR4 64 บิต วิดีโอการ์ดกราฟิก GPU PCIe 3.0 DirectX 12 DVI HD SFF GPU โปรไฟล์ต่ํา
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX โรงงานจำหน่าย กราฟิกการ์ด Geforce RTX 3050M 6GB GDDR6 การ์ดจอเกมมิ่งแบบพกพา พร้อมช่องต่อออก HD DP
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1500Mhz |
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT 8GB GDDR6 256-bit การ์ดกราฟฟิกเกมส์ สําหรับเกมส์และ eSports 1440P/2K FPS สูง PCIe 40
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 x16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1755/1905MHz |
PCI Express 2.0 X16 การขุดกราฟิกการ์ด GTX 760 2GB 3GB 192bit DirectX 12
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1046MHz |

