ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX GeForce RTX 2060 Super 8GB GDDR6 256-bit การ์ดกราฟฟิกเกมส์ GPU ติดตามแสงแฟนคู่สําหรับ PC เกมส์ 1440P ขายปลีก
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชันแล็ปท็อปเดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1777MHz |
การ์ดจอ PCWINMAX ของแท้ GeForce GT 610 2GB DDR3 64-bit แบบ Low Profile พร้อมช่องต่อ VGA ไม่ต้องใช้ไฟเลี้ยง PCIe รองรับหลายจอภาพสำหรับคอมพิวเตอร์ธุรกิจและสำนักงาน OEM/ODM จำนวนมาก
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX การ์ดจอ Low Profile GeForce RTX 3050 6GB GDDR6 96-bit, สำหรับเวิร์คสเตชั่น SFF, AI เบา & การสร้างคอนเทนต์, รองรับ OEM/ODM
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1042/1470MHz |
PCWINMAX GTX 1060 3GB 5GB 6GB 192bit เกมส์ 1556 / 1797MHz
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 6GB GDRR6 192-Bit HD/DP/DVI 1680MHz แฟนคู่ 1680MHz การ์ดกราฟฟิกเกม
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Nvidia |
PCWINMAX การ์ดกราฟฟิก GTX 1650M ใหม่ 4GB GDDR5 128Bit PCI-E 3.0 HD DP Output GPU สําหรับขายส่ง
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1605MHz |
| ประเภทเย็น: | พัดลม |
PCWINMAX GeForce GTX 1650M 4GB 128-Bit GDDR5 Mobile GPU - 4GB VRAM, GDDR5 หน่วยความจำสำหรับ Rig & Desktops
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1605MHz |
| ประเภทคูลเลอร์: | พัดลม |
PCWINMAX GeForce RTX 3060 Ti LHR 8GB GDDR6 256-bit 14 Gbps PCIE 4.0 Twin Fan HD/DP การ์ดกราฟิก GPU ของแท้
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1410MHz |
เกมเกมส์ GeForce GT 1030 4GB DDR4 64 บิต HD DVI Output รองรับ DirectX 12 GPU รายละเอียดต่ํา
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
Geforce GT 705 GT710 GT 730 การ์ดจอ 1GB เดสก์ท็อป บัสหน่วยความจำ 64 บิต PCI Express 2.0 X16
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |

