ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX Radeon RX 5500 XT 8GB - 128 bit Dual Fan Gaming PC การ์ดแสดงผลคอมพิวเตอร์พร้อม HD DisplayPort
| กราฟิกการ์ดซีรีส์: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| นาฬิกาคอร์กราฟิกการ์ด: | 1845 เมกะเฮิรตซ์ |
| นาฬิกาหน่วยความจำ (Mhz): | 14000เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX GT 610 1GB 64Bit GDDR3 การสนับสนุน DirectX 11 Single Fan GPU การ์ดวีดีโอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX GTX 750Ti การ์ดกราฟิก 2GB GDDR5 128bit Direct X12 640SP การ์ดวีดีโอ HD DVI VGA GPU Progile ต่ําสําหรับเกม
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
อินเตอร์เฟซความจํา 256 บิต Radeon RX 580 16GB DDR5 การ์ดกราฟิก พร้อม DP HD DVI Output
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX GeForce GTX 1060 3GB/6GB optional GDDR5 160bit การ์ดกราฟิกเกม HD DP DVI Output การ์ดกราฟิกวิดีโอเดิม รองรับ OEM ODM
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX Radeon HD6450 2GB โปรไฟล์ต่ํา PCIe x16 64Bit การสนับสนุนการ์ดวีดีโอ HD DVI VGA Port GPU
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 625 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX RX 580 2048SP 16GB GDDR5 256Bit HD DP DVI Output PCIE 3.0 คาร์ดกราฟฟิกวีดีโอคอมพิวเตอร์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX Geforce GT 730 2GB 4GB DDR3 DDR5 64 บิต การ์ดกราฟิก HD+HD+DP Port การ์ดวีดีโอโปรไฟล์ต่ําสําหรับ PC
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128 บิต VGA HD DVI Output แผนก์ดอริจินอล สําหรับ Desktop
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB GDDR5 128Bit 512SP VGA HD DVI Output การ์ดกราฟฟิกเดสค็อปโปรไฟล์ต่ํา
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1020MHz |

