ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX Geforce RTX 2060 Super 8GB GDDR6 256 บิต พร้อมแฟนคู่ HD DP DVI Ports GPU แรย์เทรสซิ่ง วิดีโอการ์ดสําหรับเกมพีซี
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1777MHZ |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 Super Dual Fans 8GB GDDR6 256 Bit HD DP DVI Ports GPU Ray Tracing Video Card สําหรับเกมพีซี สนับสนุน OEM ODM
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| Application: | Workstation, Laptop, Desktop |
| Core Clock(Mhz): | 1777MHZ |
การ์ดหน่วยความจำสำหรับเล่นเกม GTX760 3GB DDR5 192bit 1046MHz
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1046MHz |
LP Gt210 Gt610 Gt710 Gt730 Gt740 Gt1030 Gtx1050ti Gtx1650 Rx550 การ์ด vga โปรไฟล์ต่ำ
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
GTX NVIDIA Geforce GT 1030 4GB DDR4 GPU การ์ดจอสําหรับเกม
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
การ์ดจอสำหรับเล่นเกม GTX 1060 พอร์ต 3*DP 5G GDDR5 160Bit 1506Mhz GP106
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX GT 610 1GB 64Bit GDDR3 รองรับ DirectX 11 Single Fan PCI Express 1.1 x16 GPU GPU ระดับการเข้า
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
การ์ดแสดงผลหลายจอ AMD Radeon R7 350 2GB DDR5 128 บิต DVI HD VGA
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1710 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Radeon RX 550 4G 128Bit GDDR5 การ์ดกราฟฟิส การ์ดวีดีโอสําหรับเกมคอมพิวเตอร์ GPU PCI Express x16 3.0,DirectX 12
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1175/1275MHz |
การ์ดจอสำหรับเล่นเกม GPU GTX750TI 2GB 128Bit GDDR5 พัดลมระบายความร้อนสำหรับเดสก์ท็อป
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |

