ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX การ์ดจอ GeForce GT 710 2GB GDDR3 64 บิต แบบบาง, พัดลมเดี่ยว สำหรับหลายจอแสดงผลและเดสก์ท็อปพีซี, OEM ODM ขายส่ง
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ที่ทำงาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
การ์ดจอ PCWINMAX GTX 1050 2GB GDDR5 128Bit Low Profile Dual Fan PCI-E 3.0 พร้อมพอร์ต HD DP DVI สำหรับคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะ
| แอปพลิเคชัน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1290MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB GDDR5 128Bit 28nm GK107 384SP HD VGA DVI Port การ์ดกราฟฟิกโปรไฟล์ต่ํา รองรับ OEM ODM
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX GeForce GTX 1660 Super 6GB การ์ดกราฟิก Dual Fan GDRR6 192Bit PCIE 3.0X16 คอมพิวเตอร์เกม Gpu พร้อมพอร์ต HD / DP / DVI
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1530 / 1785 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 580 16GB GDDR5 256Bit การ์ดจอเกมมิ่ง PC สำหรับคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะ HD DP DVI PCI Express 3.0
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX GT 210 1GB GDDR3 64bit คาร์ดวีดีโอโปรไฟล์ต่ํา HD VGA DVI Output Desktop การ์ดกราฟิก การสนับสนุน OEM Wholesale
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1GB |
การ์ดจอ PCWINMAX Geforce GT730 2GB DDR3 128Bit พร้อมพอร์ต HD/HD/VGA แบบ Low Profile สำหรับเดสก์ท็อป มีสินค้าพร้อมส่ง
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX Gaming GeForce RTX 3050 8GB GDDR6 128-Bit HD/DP PCIe 4 พัดลมคู่กราฟิกการ์ดสำหรับเกมพีซี
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1755MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 อริจินอล 2GB GDDR3 128Bit Dual Fan Desktop VGA HD DVI Output การ์ดกราฟิก การสนับสนุน OEM
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| Outputs: | VGA |
PCWINMAX การ์ดจอเกมมิ่ง Radeon RX 580 2048SP 16GB GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 พร้อมพอร์ต HD/DP/DVI สำหรับคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะ
| Application: | desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Chipset Manufacturer: | AMD |

