ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX โรงงานจำหน่าย Geforce RTX 3050M 6GB GDDR6 การ์ดจอ RTX3050M การ์ดแสดงผลแบบพกพา พร้อมช่องต่อออก HD DP
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1500Mhz |
3584 CUDA การทําเหมืองแร่ Crypto การ์ดกราฟิก RTX 3060 3060M 6gb GDDR6 DP HD สําหรับคอมพิวเตอร์
| การใช้งาน: | โน๊ตพ็อต |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 0.4ns |
การขุดกราฟิกการ์ด RTX 2060 6GB 192Bit 8pin สำหรับแล็ปท็อปพีซี
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |
PCWINMAX แผนการจอ GTX 960 แท้ 4GB 128Bit GDDR5 1.37 GHz Boost Clock Multi Port เกมส์เกมส์เกมส์เกมส์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1178 / 1241MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB 4GB GDDR3 GDDR5 โปรไฟล์ต่ํา PCIe 3.0 x16 GPU การ์ดวีดีโอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX Geforce GT 1030 4GB DDR4 GPU ชิปเซ็ตจีพีเอสทีวีเกรดจิปเซ็ตจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวีเกรดจีพีเอสทีวี
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX Radeon R7 350 2GB DDR5 512SP คาร์ดวีดีโอหลายจอ 128 บิต DVI HD การ์ดกราฟฟิก VGA Output
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1710 เมกะเฮิรตซ์ |
Geforce RTX2060 Super 8GB OC การ์ด GDDR6 448GB/S 8pin พัดลมระบายความร้อน
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1470MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1660 Ti 6GB GDDR6 192bit บัตรวีดีโอ 1080P 2K 1770MHz บัตรพีซี HD DP DVI Output 1660Ti GPU
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1710 เมกะเฮิรตซ์ |
การ์ดจอเดสก์ท็อป GPU GTX 1060 5GB 160Bit GDDR5 พร้อมพอร์ต 3xDP
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |

