ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
เมนบอร์ด PCWINMAX รุ่นใหม่ H410 LGA 1200 DDR4 Dual Memory Channel ความจุสูงสุด 64GB ชิปเซ็ต H410 รองรับ OEM ODM
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX GeForce GTX 1060 6GB GDRR5 192 บิท รองรับ DirectX 12 Dual Fan DVI DP HD Output GTX1060 แจก เครื่องพิมพ์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
CE FCC ITX เมนบอร์ด Intel H510 ชิปเซ็ต LGA 1200 64GB ความจุ Mini ITX DDR4
| พอร์ต: | VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
เมนบอร์ดเดสก์ท็อป Intel B85 ซ็อกเก็ต 1150 2 * DDR3 สูงสุด 16GB 1333 1600 หน่วยความจำ
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
16GB Intel PC เมนบอร์ด A77 ซ็อกเก็ต AM3+ DDR3 Micro ATX
| พอร์ต: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
1066MHz 1333MHz 1600MHz เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม AMD A77 สำหรับโปรเซสเซอร์ AM3 + DDR3
| พอร์ต: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
GeForce RTX 3060 Ti 8GB GDDR6
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชันแล็ปท็อปเดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1665MHz |
PCWINMAX AM4 B450 GDDR4 เครื่องทํางาน Micro ATX Motherboard B450 ชิปเซ็ตเกมเมนบอร์ด
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX Mini ITX H310 DDR4 LGA 1151 ชิปเซ็ตเดิม รองรับ CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 PCI-E x 16 สล็อต มินิพีซีเมอร์บอร์ด
| ท่าเรือ: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX HM65 Industrial Motherboard LGA988 DDR3 โมโมรี่ สล็อต 8G Industrial Mini ITX Board สําหรับอินเทล 2 3rd
| ท่าเรือ: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |

