ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX OEM B85 LGA 1150 Desktop PCIEx16 คอมพิวเตอร์เมเธอร์บอร์ด Micro-ATX DDR3 HD VGA Multimedia Output เมนบอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX X79 Desktop ATX Motherboard LGA 2011 4 ช่อง DDR3 สล็อตเกมส์ X79 เมนบอร์ด
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX Motherboard H310 DDR4 LGA1151 แผ่นหลักชิปเซ็ต H310 ของแท้สําหรับรุ่นที่ 8 I3 I5 I7
| Ports: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| CPU Type: | Core I7/Core I5/Core I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX H110 ดับเบอร์โต๊ะ DDR4 LGA 1151 Micro ATX H110 ดับเบอร์หลักสําหรับ 6th 7th Gen i3 i5 i7
| ท่าเรือ: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX HM65 Motherboard LGA988 DDR3 Mini ITX Desktop Mainboard สําหรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 2 รุ่นที่ 3 i3 i5 i7
| ท่าเรือ: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H81 Motherboard Dual Channel DDR3 M.2 SATA PCIe สล็อต รองรับ i3 i5 โปรเซสเซอร์ mATX Motherboard
| ท่าเรือ: | SATA,VGA,USB 2.0,PS2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX เมนบอร์ด H410 Chipset LGA 1200 Micro-ATX DDR4 รองรับ Core i3/i5/i7 เจนเนอเรชั่น 10 และ 11, สำหรับเดสก์ท็อปธุรกิจและสำนักงาน, สั่งซื้อจำนวนมาก
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX H110 Socket 1151 GDDR4 ไมโคร ATX 32GB ชิปเซ็ตพื้นฐาน H110
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX H110A ใหม่ ซ็อคเก็ต 1151 GDDR4 Max 64GB Micro ATX ชิปเซ็ต H110 แอริจินัล ดับเบอร์ตพ์รองรับ 6/7/8/9 Gen โปรเซซอร์
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
Gaming PC เมนบอร์ด H310 LGA1151 ซ็อกเก็ต H310 ชิปเซ็ต 8th Gen I3 I5 I7 ซ็อกเก็ต 1151
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |

