ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX HM55 DDR3 คอมพิวเตอร์มาเธอร์บอร์ด PGA988 คอมพิวเตอร์เดสค็อป มิโคร ATX มาเธอร์บอร์ด การสนับสนุน OEM ODM
| ท่าเรือ: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล hm55 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX Socket LGA 1150 B85 สี่ช่อง DDR3 สล็อต Micro ATX โคምፒวเตอร์เดสค็อป บอร์ดแม่คอมพิวเตอร์ตามสั่ง
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX HM77 Motherboard DDR3 Micro ATX Socket PGA 989 เกมเมนบอร์ดเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX ขายปลีก HM55 DDR3 Micro ATX PGA 988 OEM ODM จิปเซ็ตเดสคอปเมอร์บอร์ดเดิม HM55
| ท่าเรือ: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล hm55 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B75 Micro ATX Motherboard LGA 1155 สนับสนุน 2nd/3rd Gen i3 i5 i7 DDR3 OEM ODM บอร์ดหลัก B75 ของเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 20PS2,USB 2.0เอชดี |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX HM77 DDR3 OEM Micro ATX Socket PGA 989 เครื่องแม่เมนบอร์ดเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX HM77 Motherboard DDR3 Micro ATX Socket PGA 989 เกมเมนบอร์ดเดิม
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Intel |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX มินิ ITX H510 LGA1200 รองรับ 11/10th Gen I3 I5 I7 CPU ช่องสอง DDR4 VGA+HD Output Industrial Mainboard
| ท่าเรือ: | VGA, USB 20เอเธอร์เน็ต USB 30, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
G41 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม IDE SATA DDR3 8GB LGA775 Core I7 Core I5 Core I3
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
ชิปเซ็ตเมนบอร์ด Intel B75 LGA1155 ไมโคร-เอทีเอ็กซ์ DDR3 บอร์ดแม่เดสคอป 1600 MHz
| พอร์ต: | PS2, SATA, USB 3.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |

