ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX A780+ เกมเมอร์บอร์ด DDR3 ดับเบิลแคนเนลเมอร์บอร์ดสําหรับ LGA940 938 AM2 AM2 + AM3 FX Series Processors
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX HM77 Motherboard Kit พร้อม DDR3 4GB RAM i3-3110M CPU Micro ATX Mainboard คอมโบ
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B75 LGA 1155 โป๊กตาป เกมเมอร์บอร์ด DDR3 USB 3.0 M.2 VGA HD Port B75 ชิปเซ็ตเมนบอร์ดสําหรับโต๊ะทํางาน
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 20PS2,USB 2.0เอชดี |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX H510-Pro LGA 1200 M.2 DDR4 สล็อต ชิปเซ็ต H510 ตัวจริง Micro ATX Motherboard รองรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 10 11
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Slot Support 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
เมนบอร์ด Mini ITX HM65 ซ็อกเก็ต PGA989 SATA 2.0 DDR3 1600MHZ 1333MHZ 1066MHZ
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
เมนบอร์ด ITX H81 945 ซ็อกเก็ตชิปเซ็ต 775 DDR3 1600MHz 1333MHz
| พอร์ต: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
เมนบอร์ด Intel ITX HM65 INTEL แบบบูรณาการ 2x1.5V DDR3 DIMM 32GB
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
GPU เดสก์ท็อป NVIDIA HD7450 HD 6450 HD 6570 DDR3 2GB Directx 11
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 625 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX H310 Motherboard LGA1151 DDR4 เกมส์ MATX Mainboard การสนับสนุนรุ่นที่ 8 I3 I5 I7
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |

