ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
H61 MXL3.0 USB 3.0 H61 MXL H61 BC กระดานหลักรองรับ Intel และโลโก้การออกแบบ
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1 จัดส่งภายใน 5 วันหลังจากชำระเงิน |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | สนับสนุนโปรเซสเซอร์ Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B75M2-Plus LGA 1155 เกมส์เดสค็อป มิโคร ATX แมดเบอร์ด DDR3 รองรับ I3 I5 I7 B75
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 20PS2,USB 2.0เอชดี |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B85 LGA 1150 บอร์ดแม่คอมพิวเตอร์โต๊ะ 4 X DDR3 1600/1333/1066 MHZ ด้วยสล็อต M.2
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX Gaming GeForce RTX 3060 Ti 8GB GDDR6 256-bit 14 Gbps PCIE 4.0 จีพีโอเกมส์ Twin Fan
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 x16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1410MHz |
Intel HM77 Motherboard PC Core I5 I7 DIMM 16G PGA989 1066 1333 1600 SDRAM
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX A780+ เกมเมอร์บอร์ด DDR3 ดับเบิลแคนเนลเมอร์บอร์ดสําหรับ LGA940 938 AM2 AM2 + AM3 FX Series Processors
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX HM77 Motherboard Kit พร้อม DDR3 4GB RAM i3-3110M CPU Micro ATX Mainboard คอมโบ
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B75 LGA 1155 โป๊กตาป เกมเมอร์บอร์ด DDR3 USB 3.0 M.2 VGA HD Port B75 ชิปเซ็ตเมนบอร์ดสําหรับโต๊ะทํางาน
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 20PS2,USB 2.0เอชดี |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX H510-Pro LGA 1200 M.2 DDR4 สล็อต ชิปเซ็ต H510 ตัวจริง Micro ATX Motherboard รองรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 10 11
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Slot Support 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |

