ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX นิว มินิ ITX H510 LGA1200 Motherboard ช่องสอง DDR4 VGA+HD การสนับสนุนผลิต OEM ODM
| ท่าเรือ: | VGA, USB 20เอเธอร์เน็ต USB 30, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
PCWINMAX H310 LGA 1151 Motherboard สําหรับ Core CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 Micro ATX DDR4 Motherboard
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX Outlet ของโรงงาน G31 MATX Motherboard ชิปเซ็ต G31 ของแท้ LGA775 DDR2 Max 4GB แผ่นพิมพ์โต๊ะสําหรับ CPU Core 2 Duo/Pentium
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 GB |
PCWINMAX H310 Chipset Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4 พร้อม M.2 & SATA 6Gb/s รองรับ CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 i3 i5 i7 สําหรับคอมพิวเตอร์สํานักงาน
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX H110 LGA1151 เมนบอร์ด Micro ATX สำหรับเดสก์ท็อป, รองรับ DDR4 Dual Channel, CPU Gen 6th 7th i3 i5 i7, สำหรับสำนักงานและเกม PC, ขายส่ง OEM
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX H81 ชิปเซ็ต LGA1150 Micro ATX Motherboard รองรับ 4th Gen CPU i3/i5/i7 DDR3 1333/1600MHz Dual Channel Max 16GB มั่นคง OEM Motherboard สําหรับคอมพิวเตอร์สํานักงาน / ธุรกิจ
| พอร์ต: | SATA,VGA,USB 2.0,PS2 |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX B85 บอร์ดแม่คอมพิวเตอร์ตามสั่ง การทําเหมืองแร่เกม LGA 1150 DDR3 B85 16G M.2 บอร์ดแม่ฮาร์ดดิสก์
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
วิดีโอเกม Placa De 3D GTX 1050ti 4GB DDR5 128bit 1124 MHz
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
การขุด Rig เมนบอร์ด H81 LGA1150 DDR3 1066MHz 1333MHz 1600MHz หน่วยความจำ
| พอร์ต: | SATA,VGA,USB 2.0,PS2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX H81 LGA 1150 มินิ ไอทีเอ็กซ์ พีซี เมอร์บอร์ด รองรับ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz เอมโมรี แท้ Placa Mae
| ท่าเรือ: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |

