ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
เมนบอร์ด Intel X58 16GB LGA 1366 DDR3 แบบบูรณาการรองรับหน่วยความจำ DDR3 1333 1066 800
| พอร์ต: | PS2, SATA, USB 2.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
คอมพิวเตอร์ 16GB Intel X58 Chipset เมนบอร์ด LGA 1366 แบบบูรณาการ
| พอร์ต: | PS2, SATA, USB 2.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ด Intel G41 Xeon 2x1.5V DDR3 และ DDR2 Ram DIMM 8GB
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
GTX 1070 8GB 256Bit DDR5 พัดลมระบายความร้อนสามตัว 10010MHz Double HD DVI Double DisplayPort รองรับ HDCP
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |
B450M-A B450 เดสก์ท็อป Intel PC เมนบอร์ด DDR4 DIMM 32GB Dual Channel สำหรับ ASUS
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
ASUS H110M Intel PC เมนบอร์ด DDR4 USB2.0 Micro-ATX 32G รองรับ 6 7 8 9gen 1151 CPU
| พอร์ต: | ซาต้า |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
NVIDIA Gaming GPU GT640 1G 192bit 800/3800MHZ DDR3 PCI Express 2.0 X16
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
เมนบอร์ดใหม่ล่าสุด AMD B450 Tomahawk Max สำหรับ Gaming Desktop ATX B450
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
PCWINMAX A520 AM4 Micro ATX Motherboard DDR4 รองรับ M.2 USB 3.0 VGA HD สล็อต
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX แผ่นพานแม่ Micro ATX DDR4 B450
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |

