ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX H65 Industrial Mainboard DDR3 Mini ITX HM65 ชิปเซ็ตเมเธอร์บอร์ด LGA 988 ซ็อต
| พอร์ต: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PWINMAX H81 LGA 1150 Mini ITX Dual Channel DDR3 เกมเมอร์บอร์ดเดิมสําหรับ CPU รุ่นที่ 4 และรุ่นที่ 5
| ท่าเรือ: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX RAM GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz คอมพิวเตอร์ โมดูลโต๊ะทํางาน ความจํา รองรับ OEM ODM
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| ประเภท: | แรม DDR5 16GB |
| ความถี่: | 4800เมกะเฮิรตซ์ 5600เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX A780+ โป้เมนบอร์ดโต๊ะ LGA940 สนับสนุน AM2 AM2+ AM3 ซีรีส์ Dual Channel DDR3 โป้เมนบอร์ดโต๊ะ
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
16GB GDDR5 5600MHz Desktop Module Memory เกมเกม OEM ODM การสนับสนุน 100% ความเข้ากันได้อย่างเต็มที่
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| ประเภท: | แรม DDR5 16GB |
| ความถี่: | 5600เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX G41 LGA775 บอร์ดแม่ และ 4GB 2666MHz DDR3 RAM E5 CPU คอมบอม
| ท่าเรือ: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
PCWINMAX ปรับปรุง A520 AM4 Micro ATX DDR4 Motherboard A320M สําหรับโต๊ะทํางาน
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX B760 WiFi ใหม่ LGA1700 DDR4/DDR5 Motherboard รองรับโปรเซสเซอร์ Intel รุ่นที่ 12/13/14
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX H610 DDR4 Motherboard LGA 1700 DDR5 PCIe 4 SATA 6Gb/s M.2 สล็อต Micro ATX Mainboard การสนับสนุน 12 13 14 CPU
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H610 LGA1700 มินิ ITX DDR5 PCIe 4.0 แมดเตอร์บอร์ด Desktop รองรับ OEM ODM
| ชิปเซ็ต: | อินเทล H610 |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | มินิ-ITX |
| หน่วยความจำสูงสุด: | 64GB |

