ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 Socket LGA1700 PCIe 4 SATA 6Gb/s mATX Motherboard สําหรับ Intel Core i3 i5 i7 รุ่นที่ 12 13 14
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX A520 AM4 เมนบอร์ด Micro ATX รองรับ CPU Ry 3000/4000G/5000 Series DDR4 M.2 NVMe Slot แพลตฟอร์มที่เสถียรสำหรับเล่นเกม PC OEM ขายส่ง
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| สล็อตขยาย: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX A780+ Desktop Motherboard LGA940 สําหรับ AM2 AM2+ AM3 ATX ช่องสอง DDR3 คอมพิวเตอร์ Motherboard
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX H510-Plus LGA 1200 Micro-ATX DDR4 Single M.2 VGA HD DP Output PCIe 4.0 Motherboard การสนับสนุน 10th 11th Gen i3 i5 i7 โปรเซสเซอร์
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
PCWINMAX H510 Pro LGA1200 Micro ATX DDR4 3200MHz M.2 สล็อต แผ่นแม่ชิปเซต H510 ของเดิมสําหรับ CPU รุ่นที่ 10 และ 11
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX เมนบอร์ดเกมมิ่ง B560 MATX LGA1200 Socket ชิปเซ็ต B560 รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Gen 11 และ 10
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
เมนบอร์ดรวม H61 ซ็อกเก็ต 1155 Intel H61 เมนบอร์ด DDR4 DDR3
| สภาพสินค้า: | ใหม่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | ใช่ |
| พอร์ต: | ซาต้า, DVI, VGA, PS2 |
G31 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกม LAG 775 771 DDR2 4GB Ram รองรับ 1333MHz
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
X79 Intel PC Motherboard LGA 2011 แรม 128GB 1600MHz 1333MHz ดับเบิลแคนาล DDR3 สําหรับ Xeon E5
| พอร์ต: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
เมนบอร์ดเดสก์ท็อป Intel H110 H110m LGA1151 DDR4 I5 I7 โปรเซสเซอร์ 2133mhz 2400mhz
| พอร์ต: | PCI-E 3.0, PCI- Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |

