ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
G31 Intel PC ซ็อกเก็ตเมนบอร์ด 775 1333MHz DDR2 หน่วยความจำสูงสุด 4GB
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
ซ็อกเก็ต H61 LGA 1155 Intel PC เมนบอร์ด DDR3 I3 I5 I7 GEN2 GEN3
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1 จัดส่งภายใน 5 วันหลังจากชำระเงิน |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | สนับสนุนโปรเซสเซอร์ Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ด PCWINMAX A320 A320M Micro ATX - ซ็อกเก็ต AMD AM4, DDR4, เมนบอร์ด M.2
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, พอร์ตแสดงผล, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0, PCI-Express X1, |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | สำหรับเอเอ็มดี |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX H61 อินเทล พีซี เมเธอร์บอร์ด ซ็อต LGA1155 DDR4 DDR3
| สภาพสินค้า: | ใหม่ |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | ใช่ |
| พอร์ต: | ซาต้า, DVI, VGA, PS2 |
PCWINMAX B450M Plus Socket AM4 Motherboard Micro ATX DDR4 M.2 HD VGA Output บอร์ดหลักชิปเซ็ต B450
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX H610 LGA 1700 โซค็อต DDR5 ด้วยสล็อต M.2 ตัวเดียว Micro ATX PCIe 4.0 เกมเมอร์บอร์ด
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX แบรนด์ใหม่ B450 ซ็อคเกต AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output Micro ATX Gmaing Motherboard
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX แบอร์ดแม่ G41 LGA775 ของแท้ + แรม 4GB DDR3 + CPU E5 + แฟนเมนบอร์ด คอมโบ
| ท่าเรือ: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
PCWINMAX เครื่องผลิตใหม่ OEM H610 Motherboard LGA1700 รองรับ 14th/13th/12th Gen Intel Core Processors MATX
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H610 Motherboard พร้อม DDR4 16GB 3200MHz RAM Kit แรมแท้ LGA1700 ATX แรมเมนบอร์ด คอมบอนสําหรับ PC เกมเดสค็อป
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |

