ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
B250 การขุดเมนบอร์ด BTC 12*1X PC1-E16X LGA 1151 DDR4 SATA3.0 รองรับ
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | การขุด b250 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ดมืออาชีพ H510 H610 เมนบอร์ด Ddr4 8GB Ram สำหรับเดสก์ท็อป H510
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H510 LGA1200 Motherboard รองรับ DDR4 10th 11th Gen Micro ATX เมนบอร์ด
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX มินิ ITX H610 LGA 1700 DDR4 เม็ดบอร์ดอุตสาหกรรม
| ชิปเซ็ต: | อินเทล H610 |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | มินิ-ITX |
| หน่วยความจำสูงสุด: | 64GB |
เมนบอร์ด PCWINMAX H510-VH Plus DDR4 3200MHz พอร์ต HD DP VGA ชิปเซ็ต H510 LGA 1200 สำหรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 10 และ 11
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
PCWINMAX H510 LGA 1200 Micro-ATX คอมพิวเตอร์ เกมเมอร์บอร์ด รองรับ DDR4 64GB RAM ความจุ NVME M.2 SATA3.0 USB30
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
PCWINMAX H510 Chipset LGA1200 VGA+HD Output Micro ATX Mainboard Support Core 10th & 11th Gen Dual DDR4 Memory Channel
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
B75 เมนบอร์ดสำหรับขุด USB3.0 VGA LGA 1155 DDR3 8gb*2 Micro-ATX
| พอร์ต: | PS2, SATA, USB 3.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | การขุด B75 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX X79 Motherboard Micro ATX Desktop DDR3 แรม LGA2011 X79 รองรับ Intel i3 i5 i7 Xeon E5 V2
| ท่าเรือ: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
AI GPU ที่มีความสามารถสูง Server Supermicro H100 SXM5 2x Xeon 8462Y 5120GB DDR5 8x NV H100/H200 8x ConnectX-7 400Gbps
| เวลาการส่งมอบ: | 3~8 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| : |

