ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX ECC DDR3 4GB แรมเดสค็อป แมมรี่ 1333mhz 1600mhz PC3-12800 PC3-10600
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| ประเภท: | DDR3 |
| หน้าที่: | อี.ซี.ซี |
เมนบอร์ด H310 ITX แรมความจุ 32GB 3333MHZ 2 DDR4 DIMM
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ธนาคารหน่วยความจำ: | 2 DDR4 DIMM |
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
เมนบอร์ด ITX H81 LGA1150 รองรับหน่วยความจำ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz
| พอร์ต: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
เมนบอร์ด AMD A320 AM4 ซ็อกเก็ต DDR4 เข้ากันได้กับประเภทหน่วยความจำ
| ประเภทหน่วยความจำ: | DDR4 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | DVI, VGA, PCI-Express X16, พอร์ตแสดงผล, M.2, USB 3.0, HD |
| พอร์ต SATA: | 2 |
เมนบอร์ด PCWINMAX A320 - AMD Ryzen AM4, M.2 NVMe, 2 SATA3, HD, DVI, เมนบอร์ด VGA
| ประเภทซ็อกเก็ต: | AM4 |
|---|---|
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
| พอร์ต SATA: | 2 |
เมนบอร์ดเกมมิ่ง AM4 A320 Socket 2 Slots
| ประเภทหน่วยความจำ: | DDR4 |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
| พอร์ต SATA: | 2 |
เมนบอร์ด PCWINMAX A320 M Micro ATX DDR4 รองรับซ็อกเก็ต AM4 1331 สำหรับเดสก์ท็อป
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 2 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX B450M VHD พลัส AM4 เกม microATX DDR4 M.2 B450 พลัส
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
PCWINMAX H610 มินิ ITX LGA 1700 Industrial Motherboard DDR4 รองรับโปรเซสเซอร์เนอร์รุ่นที่ 12
| ชิปเซ็ต: | อินเทล H610 |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | มินิ-ITX |
| หน่วยความจำสูงสุด: | 64GB |
LGA 1700 Socket H610 Motherboard DDR4 รองรับคอร์ 12th Gen ด้วยสล็อต M.2
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |

