ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX Geforce GTX 750 Ti การ์ดกราฟฟิกโปรไฟล์ต่ํา 2GB GDDR5 128Bit 640SP DVI HD VGA การ์ดวีดีโอ GPU เกม
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
16 NM Mining กราฟิกการ์ด GTX 1060 6GB 192Bit 120W HD DVI DP
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |
การ์ดกราฟฟิก Radeon RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit DP HDM1 DVI-Output With Dual Fan
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256Bit การ์ดกราฟิก HD DP DVI Output การ์ดวีดีโอเกมส์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX Gaming Radeon RX 580 2048SP 8GB GDDR5 256Bit คาร์ดกราฟฟิกเดสคอปแบบแฟนคู่พร้อม HD DVI DP Port
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX Geforce GTX 1050 2GB การ์ดกราฟฟิกโปรไฟล์ต่ํา คาร์ดจอหลาย GDDR5 128Bit GPU คาร์ดวีดีโอสําหรับคอมพิวเตอร์โต๊ะ
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX Geforce GT 1030 4GB GDDR4 แฟนเดียว ATX การ์ดกราฟิก การสนับสนุน DirectX 12 DP HD Port การ์ด VGA
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX แผนการจอ GTX 960 แท้ 4GB 128Bit GDDR5 1.37 GHz Boost Clock Multi Port เกมส์เกมส์เกมส์เกมส์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1178 / 1241MHz |
PCWINMAX RX 580 8GB การ์ดกราฟิก 2048SP GDDR5 256 บิต PCIE 3.0 1257/1340MHz การ์ดกราฟิกคอมพิวเตอร์
| Application: | desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Chipset Manufacturer: | AMD |
PCWINMAX GTX 750 Ti 4GB GDDR5 Multi Display HD VGA DVI Interface 640SP PCI Express 3.0x16 การ์ดกราฟิก
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020/1085MHz |

