ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 469 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX แผนการจอ GTX 960 แท้ 4GB 128Bit GDDR5 1.37 GHz Boost Clock Multi Port เกมส์เกมส์เกมส์เกมส์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1178 / 1241MHz |
PCWINMAX RX 580 8GB การ์ดกราฟิก 2048SP GDDR5 256 บิต PCIE 3.0 1257/1340MHz การ์ดกราฟิกคอมพิวเตอร์
| Application: | desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Chipset Manufacturer: | AMD |
PCWINMAX GTX 750 Ti 4GB GDDR5 Multi Display HD VGA DVI Interface 640SP PCI Express 3.0x16 การ์ดกราฟิก
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020/1085MHz |
PCWINMAX Radeon RX 5500 XT 8GB GDDR6 การ์ดกราฟิก 128 บิต ชิปเซ็ตเดิม DP HD Output 1845MHz
| กราฟิกการ์ดซีรีส์: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| นาฬิกาคอร์กราฟิกการ์ด: | 1845 เมกะเฮิรตซ์ |
| นาฬิกาหน่วยความจำ (Mhz): | 14000เมกะเฮิรตซ์ |
กราฟิกการ์ด AMD Radeon Mining RX 6800XT 256bit 16gb NON LHR 512GB/S
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 2558 เมกะเฮิรตซ์ |
การ์ดจอ PCWINMAX GeForce RTX 3060 12GB GDDR6 192 บิตพร้อมพัดลมคู่ HD/DP PCIE 4.0
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1777MHZ |
4g Ddr5 Gtx 1050ti การ์ดกราฟิก DVI HDM1 DP อินเตอร์เฟสวิดีโอ Dual Fan สําหรับ PC
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX GTX 1050 แผ่นกราฟิกคาร์ด 2GB 128Bit GDDR5 ราคาต่ํา แฟนคู่
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 1650 4GB GDRR6 128Bit TU117 DVI/DP/HD PCIe 3.0 ชิปเซ็ตเดิม การ์ดกราฟฟิก GTX1650
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1410MHz/1590MHz |
PCWINMAX แผนกจอ GeForce RTX 3050 แท้ 8GB GDDR6 128Bit แฟนคู่ PCIe 4.0 1780MHz GPU แผนกจอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1755MHz |

