ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX Geforce GTX 750 4GB GDDR5 128Bit 1020MHz เกมส์เดสค็อป การ์ดกราฟิก GTX750
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1050 Ti การ์ดกราฟิกโปรไฟล์ต่ํา 4GB GDDR5 128bit PCI Express 3.0 รองรับการ์ดวีดีโอสูงสุด 4K
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Radeon RX 580 การ์ดกราฟิก 2048SP 16GB GDDR5 256Bit PC เกมส์ HD DP DVI การ์ดวีดีโอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX Radeon RX 590 8GB GDDR5 การ์ดกราฟฟิกสําหรับเกม PC การ์ดวีดีโอ 2304SP 256-Bit PCIe 3.0 x16 6pin Desktop GPU
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX New Radeon RX 580 White Edition 16GB 2048SP GDDR5 256Bit บัตรกราฟิกเดสคอปป์แฟนคู่พร้อม GPU HD DVI DP Port
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX Radeon RX 580 White Edition 16GB 2048SP GDDR5 256Bit PCIe 3.0 การ์ดกราฟฟิก พร้อม HD DVI DP Output
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
RX 6400 4gb GDDR6 มินิการ์ดกราฟิกการขุดพัดลม 2177Mhz 64bit
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | เอ็มเอ็กซ์เอ็ม |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 2177Mhz |
PCWINMAX Gaming Video Card AMD LP RX550 DDR5 กราฟิกการ์ด 4GB 128Bit DVI HD
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1183Mhz |
PCWINMAX RTX กราฟิกการ์ด RTX 3060ti 8GB พัดลมคู่ 12Pin 220W HDM1/DP สำหรับเดสก์ท็อป
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1410MHz |
8 นาโนเมตร RTX 3060ti 8GB การ์ดแสดงผลการขุดไม่ใช่ LHR 15000MHz
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1320MHz |

