ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX GTX 1660 Ti 6GB GPU การ์ดกราฟิก 192 บิต 1530MHz 2001MHz HD DP DVI ความจํา 14Gbps
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1500 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Geforce GTX 1660 SUPER 6GB GDDR5 192Bit คอมพิวเตอร์แฟนคู่ การ์ดกราฟิก รองรับ OEM ODM Wholesale
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1530 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX Geforce GTX 1600 SUPER 6GB GDDR5 192Bit คาร์ดกราฟฟิกแฟนคู่ รองรับ OEM ODM Wholesale
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1530 เมกะเฮิรตซ์ |
8nm Mining กราฟิกการ์ด GTX 3060 12gb 14000MHz พัดลมคู่สำหรับเวิร์กสเตชัน
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน แล็ปท็อป เดสก์ท็อป |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1777MHZ |
PCWINMAX GT 710 Geforce การ์ดกราฟฟิก 1GB 2GB 64 บิต GDDR3 902 MHz Single Fan Low Profile GPU สําหรับ Desktop
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
GTX 1660 SUPER Mining กราฟิกการ์ด Hynix 1710Mhz 120W HMDI DVI DP
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1710 เมกะเฮิรตซ์ |
การ์ดจอสำหรับเล่นเกม GTX 1060 พอร์ต 3*DP 5G GDDR5 160Bit 1506Mhz GP106
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
กราฟิกการ์ด PCWINMAX GeForce GTX 1660 Super 6GB, 1408 CUDA Cores GDDR6 DisplayPort/HD/DVI เอาท์พุต GPU
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1785 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX OEM การ์ดกราฟฟิก GTX1050 4GB DDR5 128 บิต แฟนคู่ PCI Express 3.0 X16 1366/1468MHz การ์ดวีดีโอ
| การใช้งาน: | สถานที่ทํางาน, โดคป์ |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1290MHz |
PCWINMAX GTX 750 Ti การ์ดกราฟิก 4GB GDDR5 128bit Direct X12 640SP HD VGA DVI Port Single Fan GPU การ์ดวีดีโอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |

