ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX Radeon RX 580 กราฟิกการ์ด 2048SP 8GB GDDR5 256 Bit Radeon การ์ดสำหรับเดสก์ท็อปคอมพิวเตอร์เกม Gpu
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX RTX2060 การทําเหมืองแร่ การ์ดกราฟิก 6GB 192 Bit GDDR6 Dual Fan 8 Pin สําหรับ PC
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |
PCWINMAX การ์ดกราฟิก Radeon RX 5500 XT 8GB GDDR6 128bit HD 2XDP PCI Express 4.0X8 แฟนคู่
| กราฟิกการ์ดซีรีส์: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| นาฬิกาคอร์กราฟิกการ์ด: | 1845 เมกะเฮิรตซ์ |
| นาฬิกาหน่วยความจำ (Mhz): | 14000เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX RTX 2060 12GB 192BIT Boost Clock 1650 MHz GDDR6 คาร์ดกราฟิกแฟนคู่ DP DVI HD
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ประเภทคูลเลอร์: | พัดลม |
PCWINMAX GT 1030 2GB GDDR5 ATX การ์ดกราฟิก 64 บิต แฟนเดียว HD DVI การ์ดวีดีโอบนโต๊ะ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX GT 210 512MB 64bit GDDR3 การ์ดกราฟิก Low Prof Fan Desktop การ์ดวีดีโอ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX GT 705 2GB 64Bit GDDR3 โปรไฟล์ต่ํา Single Fan VGA DVI HD Port การ์ดกราฟฟิก GPU สําหรับ Desktop
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX GTX 1060 3GB GDDR5 192Bit DP HD DVI Port Multi Display PCIe3.0 * 16 การ์ดกราฟฟิก GPU ของเดิม
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX GeForce GTX 1050 Ti การ์ดกราฟฟิก 4GB DDR5 128 บิต แฟนคู่ 650MHz 1800MHz ความถี่ 1050Ti เครื่องพิมพ์จีพียู
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX เกมเกมส์ GeForce GT 1030 4GB GDRR4 64 บิต รองรับ DirectX 12 DVI / HD แฟนเดียว โปรไฟล์ต่ํา GT1030 การ์ดกราฟิก
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1227/1468MHz |

