ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 466 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX GT610 2GB DDR3 การ์ดกราฟิก การสนับสนุน Interface มัลติมีเดียความละเอียดสูง GT610 สําหรับ Desktop
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX GeForce GT 740 4GB การ์ดกราฟิก 128Bit 1250MHZ GDDR5 PCI Express 2.0 สําหรับดัสก็อป
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB VGA Card GDDR5 128-Bit HD VGA DVI PCIe 3.0 x 16 การ์ดกราฟฟิกสําหรับโต๊ะ
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 6GB GDRR6 1680MHz แฟนคู่ VR พร้อม HD DisplayPort การ์ดกราฟิก DVI
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |
PCWINMAX GTX 1060 6GB GDDR5 Dual Fan Desktop PC การ์ดกราฟฟิก HD DVI DP การ์ดวิดีโอการออก การสนับสนุน OEM ODM
| Application: | Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750 2GB/4GB GDDR5 128Bit 512SP แผนกจอออกแบบ VGA HD DVI ของแท้ สําหรับการเล่นเกม
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Geforce GTX 750Ti 4GB GDDR5 การ์ดจอเดสก์ท็อปสำหรับเล่นเกมแบบ Low Profile พัดลมเดี่ยว พร้อมเอาต์พุต VGA DVI HD
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX RX 580 การ์ดกราฟิก 8GB GDDR5 2048 SP PCIe 3.0 Dual Fan DirectX 12 256-Bit HD/DP/DVI Outputs การ์ดวีดีโอสําหรับเกม PC และการสตรีม
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX RX5500XT กราฟิกการ์ด 8GB GDDR6 128bit Radeon RX 5500 XT การ์ดเกมสำหรับเดสก์ท็อป
| Graphics Card Series: | Radeon RX 5500 XT |
|---|---|
| Graphics Card Core Clock: | 1845 MHz |
| Memory Clock(Mhz): | 14000 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 550 4GB GDDR5 ITX คอมพิวเตอร์พีซีสำหรับเล่นเกมกราฟิกการ์ด GPU 128-Bit
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1183Mhz |

