ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
การเล่นเกม Placa De Video CMP 90HX Rig 170HX 220HX 50HX 10GB 320W 320bit อินเทอร์เฟซหน่วยความจำ
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 2622MHz |
เมนบอร์ด Mini ITX HM65 ซ็อกเก็ต PGA989 SATA 2.0 DDR3 1600MHZ 1333MHZ 1066MHZ
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
เมนบอร์ด ITX H81 945 ซ็อกเก็ตชิปเซ็ต 775 DDR3 1600MHz 1333MHz
| พอร์ต: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
เมนบอร์ด Intel ITX HM65 INTEL แบบบูรณาการ 2x1.5V DDR3 DIMM 32GB
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
GPU เดสก์ท็อป NVIDIA HD7450 HD 6450 HD 6570 DDR3 2GB Directx 11
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 625 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX H310 Motherboard LGA1151 DDR4 เกมส์ MATX Mainboard การสนับสนุนรุ่นที่ 8 I3 I5 I7
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX OEM B85 LGA 1150 Desktop PCIEx16 คอมพิวเตอร์เมเธอร์บอร์ด Micro-ATX DDR3 HD VGA Multimedia Output เมนบอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX X79 Desktop ATX Motherboard LGA 2011 4 ช่อง DDR3 สล็อตเกมส์ X79 เมนบอร์ด
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX Motherboard H310 DDR4 LGA1151 แผ่นหลักชิปเซ็ต H310 ของแท้สําหรับรุ่นที่ 8 I3 I5 I7
| Ports: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| CPU Type: | Core I7/Core I5/Core I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX H110 ดับเบอร์โต๊ะ DDR4 LGA 1151 Micro ATX H110 ดับเบอร์หลักสําหรับ 6th 7th Gen i3 i5 i7
| ท่าเรือ: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |

