ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ graphic card for mining ] การจับคู่ 578 ผลิตภัณฑ์.
วิดีโอเกม Placa De 3D GTX 1050ti 4GB DDR5 128bit 1124 MHz
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1124 เมกะเฮิรตซ์ |
การขุด Rig เมนบอร์ด H81 LGA1150 DDR3 1066MHz 1333MHz 1600MHz หน่วยความจำ
| พอร์ต: | SATA,VGA,USB 2.0,PS2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX H81 LGA 1150 มินิ ไอทีเอ็กซ์ พีซี เมอร์บอร์ด รองรับ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz เอมโมรี แท้ Placa Mae
| ท่าเรือ: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H510-Pro LGA 1200 รุ่นที่ 10/11th Micro-ATX DDR4 Single M.2 แผ่นหลักชิปเซ็ต H510 ของเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H510-Plus LGA 1200 รุ่นที่ 10/11th Micro-ATX DDR4 Single M.2 VGA HD DP Output เมนบอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
PCWINMAX โมดูลความทรงจําเกมเกม Desktop RAM GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz ความถี่สูง
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| ประเภท: | แรม DDR5 16GB |
| ความถี่: | 4800เมกะเฮิรตซ์ 5600เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX B650M AM5 ใหม่ Micro ATX VGA HD DP สาย Wi-Fi Port M.2 SATA 6Gb/s B650 ชิปเซ็ตเกมเมอร์บอร์ด
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต B650 |
|---|---|
| สล็อตขยาย: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX B650 Socket AM5 Dual Channel DDR5 Micro ATX Gaming Motherboard รองรับโปรเซสเซอร์ R7 R8 R9
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต B650 |
|---|---|
| สล็อตขยาย: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX H310 DDR4 LGA 1151 SATA 6Gbs M.2 Micro ATX Motherboard Supports 8th 9th Generation I3 I5 I7
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX Combo Set & Bulk Price G31 LGA775 Motherboard พร้อม Xeon E5 CPU Micro ATX DDR2 Max 4GB Stable Office PC Combo พร้อมใช้งาน OEM ขายปลีก
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |

