ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX A320 ใหม่ Micro ATX DDR4 OEM ODM โมเมอร์บอร์ดขายส่ง โซค็อต AM4 เกมเมนบอร์ดสําหรับโต๊ะทํางาน
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 2 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
X99 Gaming เมนบอร์ด RAM CPU ชุด Xeon X99 DDR4 หน่วยความจำ 8gb Xeon E E5 2620
| พอร์ต: | พอร์ต SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
PCWINMAX B760 LGA1700 ดับเบิลเอ็ม.2 เกมเมอร์บอร์ด DDR5 มิโคร ATX เมนบอร์ดสําหรับ PC Dekstop
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
เมนบอร์ดเกมมิ่ง AM4 A320 Socket 2 Slots
| ประเภทหน่วยความจำ: | DDR4 |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
| พอร์ต SATA: | 2 |
CE FCC Miner Video Card Gtx 1070 8gb Enthusiast 256bit 8192MB ความจุหน่วยความจำ
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอ็นวิเดีย |
PCWINMAX B450M VHD พลัส AM4 เกม microATX DDR4 M.2 B450 พลัส
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
PCWINMAX B450 Plus Socket AM4 Gaming Motherboard Micro ATX DDR4 M.2 B450 ชิปเซ็ต เมนบอร์ด
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
X99 เมนบอร์ดสำหรับเล่นเกมเดสก์ท็อป DDR3 DDR4 128GB LGA1155 1600MHz 1333MHz
| พอร์ต: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
การขุด Crypto GPU RTX 3070 8GB GDDR6 256BIT 1110mhz 130W แล็ปท็อปกราฟิก RTX
| แอปพลิเคชัน: | แล็ปท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 0.4ns |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB GDDR3 128Bit 28nm GK107 192SP HD VGA DVI Port การ์ด VGA ขนาดต่ําสําหรับคอมพิวเตอร์คอมพิวเตอร์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |

