ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX GT 210 1GB 64bit GDDR3 Low Prof Single Fan HD VGA Desktop Video Card จีพีไอเอ็กซ์เพรส 2.0x16 ของแท้
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 2.0 X16 |
| ผลลัพธ์: | วีจีเอ |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Slot Support 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
การเล่นเกม Placa De Video CMP 90HX Rig 170HX 220HX 50HX 10GB 320W 320bit อินเทอร์เฟซหน่วยความจำ
| แอปพลิเคชัน: | เวิร์กสเตชัน, เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 2622MHz |
ATX H110 ITX Motherboard Socket LGA1151 2x1.35V ช่องสอง DDR4 32G เกมเมอร์บอร์ด
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PWINMAX H81 LGA 1150 Mini ITX Dual Channel DDR3 เกมเมอร์บอร์ดเดิมสําหรับ CPU รุ่นที่ 4 และรุ่นที่ 5
| ท่าเรือ: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX เมนบอร์ดเกมมิ่ง B560 MATX LGA1200 Socket ชิปเซ็ต B560 รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Gen 11 และ 10
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
PCWINMAX B85 บอร์ดแม่คอมพิวเตอร์ตามสั่ง การทําเหมืองแร่เกม LGA 1150 DDR3 B85 16G M.2 บอร์ดแม่ฮาร์ดดิสก์
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ดใหม่ล่าสุด AMD B450 Tomahawk Max สำหรับ Gaming Desktop ATX B450
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ทอป |
เมนบอร์ด PCWINMAX H510-VH Plus DDR4 3200MHz พอร์ต HD DP VGA ชิปเซ็ต H510 LGA 1200 สำหรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 10 และ 11
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
เมนบอร์ด PCWINMAX Gaming A520 AM4 Micro ATX - เมนบอร์ด AMD Ryzen 3000 เจนเนอเรชั่น 3, M.2
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |

