ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX H510 LGA 1200 Micro-ATX คอมพิวเตอร์ เกมเมอร์บอร์ด รองรับ DDR4 64GB RAM ความจุ NVME M.2 SATA3.0 USB30
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
เมนบอร์ดเกมมิ่ง LGA 1151 B250 รองรับ DDR4 32GB ช่องเสียบแรมคู่
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | การขุด b250 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX Compact RTX 3050 6GB GDDR6 96-bit Gaming GPU, Low Profile Design for 1080P Gaming in Small Form Factor Desktop
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 4.0 x16 |
| นาฬิกาหลัก (MHz): | 1042/1470MHz |
เกมมิ่ง Intel เมนบอร์ด X79 เดสก์ท็อป 4 DDR3 Ram 64GB LGA2011 Intel I7 Xeon 2011
| พอร์ต: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
PCWINMAX เมนบอร์ด H610 LGA 1700 DDR4 M.2 NVME PCIe 4.0 เมนบอร์ดเกมมิ่ง USB3.0 รองรับโปรเซสเซอร์ Gen 12/13/14
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX B450M AM4 เกม microATX DDR4 M.2 B450 ชิปเซ็ต เม็ดบอร์ดสําหรับโต๊ะทํางาน
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
12 นาโนเมตร GPU GTX 1660 Ti SUPER 6GB 192 บิต 1530MHz 2001MHz
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
|---|---|
| ความเร็วหน่วยความจำวิดีโอ: | 1.4ns |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1710 เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX OEM Radeon RX 580 2048SP 8GB GDDR5 256Bit 1340MHz PCI Express 3.0 พร้อมแฟนคู่
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | เอเอ็มดี |
PCWINMAX GeForce GTX 1060 6GB GDRR5 192 บิท รองรับ DirectX 12 Dual Fan DVI DP HD Output GTX1060 แจก เครื่องพิมพ์
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| สภาพสินค้า: | PCI Express 3.0 X16 |
| นาฬิกาหลัก (Mhz): | 1556 / 1771MHz |
PCWINMAX มินิ ITX H510 LGA1200 รองรับ 11/10th Gen I3 I5 I7 CPU ช่องสอง DDR4 VGA+HD Output Industrial Mainboard
| ท่าเรือ: | VGA, USB 20เอเธอร์เน็ต USB 30, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |

