ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX Socket LGA 1150 B85 สี่ช่อง DDR3 สล็อต Micro ATX โคምፒวเตอร์เดสค็อป บอร์ดแม่คอมพิวเตอร์ตามสั่ง
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
H81 Motherboard 16GB 1600MHz 1333MHz DDR3 CPU การสนับสนุน Core Pentium Xeon
| พอร์ต: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ด ATX ITX H110 H110M รองรับโปรเซสเซอร์ I7 32GB ซ็อกเก็ต 1151
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX B450 Wifi Socket AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output แมท็กซ์ แมทค์บอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX B450 Wifi Socket AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output mATX Motherboard สําหรับ R5 3rd 2nd 1st Gen Prprocessors เครื่องพัดแปลงไฟฟ้า
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX OEM B85 LGA 1150 Desktop PCIEx16 คอมพิวเตอร์เมเธอร์บอร์ด Micro-ATX DDR3 HD VGA Multimedia Output เมนบอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX A780+ โป้เมนบอร์ดโต๊ะ LGA940 สนับสนุน AM2 AM2+ AM3 ซีรีส์ Dual Channel DDR3 โป้เมนบอร์ดโต๊ะ
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX Motherboard H310 DDR4 LGA1151 แผ่นหลักชิปเซ็ต H310 ของแท้สําหรับรุ่นที่ 8 I3 I5 I7
| Ports: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| CPU Type: | Core I7/Core I5/Core I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
LGA1151 DDR4 เมนบอร์ด H110 ไมโคร ATX 2133mhz 2400mhz 2666mhz
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX H110 Socket 1151 GDDR4 ไมโคร ATX 32GB ชิปเซ็ตพื้นฐาน H110
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |

