ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 467 ผลิตภัณฑ์.
LGA1151 DDR4 เมนบอร์ด H110 ไมโคร ATX 2133mhz 2400mhz 2666mhz
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX H110 Socket 1151 GDDR4 ไมโคร ATX 32GB ชิปเซ็ตพื้นฐาน H110
| พอร์ต: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
PCWINMAX HM55 DDR3 คอมพิวเตอร์มาเธอร์บอร์ด PGA988 คอมพิวเตอร์เดสค็อป มิโคร ATX มาเธอร์บอร์ด การสนับสนุน OEM ODM
| ท่าเรือ: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล hm55 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B650M Wifi Desktkop ATX Motherboard AM5 DDR5 เมนบอร์ดสําหรับโปรเซสเซอร์ Ry 9000/8000/7000
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต B650 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX B760 ใหม่ LGA1700 DDR4/DDR5 mATX Dual M.2 PCIe 4.0 Motherboard การสนับสนุน 12 13 14 i3 i5 i7
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX แบรนด์นิว B450 AM4 DDR4 Wifi SATA 6GB/S VGA HD DP Output ไมโคร ATX แมดเตอร์บอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX ขายปลีก HM55 DDR3 Micro ATX PGA 988 OEM ODM จิปเซ็ตเดสคอปเมอร์บอร์ดเดิม HM55
| ท่าเรือ: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | อินเทล hm55 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B75 Micro ATX Motherboard LGA 1155 สนับสนุน 2nd/3rd Gen i3 i5 i7 DDR3 OEM ODM บอร์ดหลัก B75 ของเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 20PS2,USB 2.0เอชดี |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX RAM GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz คอมพิวเตอร์ โมดูลโต๊ะทํางาน ความจํา รองรับ OEM ODM
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| ประเภท: | แรม DDR5 16GB |
| ความถี่: | 4800เมกะเฮิรตซ์ 5600เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX H510-Plus LGA 1200 รุ่นที่ 10/11th Micro-ATX DDR4 Single M.2 VGA HD DP Output เมนบอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |

