ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX H510-Pro LGA 1200 รุ่นที่ 10/11th Micro-ATX DDR4 Single M.2 แผ่นหลักชิปเซ็ต H510 ของเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX New A780 Desktop Motherboard Socket AM3 Micro ATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Mainboard for Office
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX G31 Set Motherboard LGA775 พร้อม Fan Procrssor E5 CPU DDR2 แรม 2GB x 2 แมดเตอร์บอร์ดคอมบอน
| ท่าเรือ: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
PCWINMAX G41 Set Motherboard LGA775 พร้อม Fan Procrssor E5 CPU DDR3 4GB แรม แมดเตอร์บอร์ดเดสค็อป
| ท่าเรือ: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B450M Plus Socket AM4 Motherboard Micro ATX DDR4 M.2 HD VGA Output บอร์ดหลักชิปเซ็ต B450
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX B560 Motherboard Intel LGA1200 for 10th 11th Generation I3 I5 I7 I9 Processors Dual Channel 64GB DDR4 for Desktop
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
PCWINMAX OEM H310 Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4, with M.2 for 8th/9th Gen CPU Bulk Order for Desktop Business PC
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
V3 / V4 LGA 2011 เมนบอร์ด X99 หน่วยความจำ Cpu ชุดรวมกัน E5 2678
| พอร์ต: | พอร์ต SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | อินเทล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
เมนบอร์ด AMD A320 AM4 ซ็อกเก็ต DDR4 เข้ากันได้กับประเภทหน่วยความจำ
| ประเภทหน่วยความจำ: | DDR4 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | DVI, VGA, PCI-Express X16, พอร์ตแสดงผล, M.2, USB 3.0, HD |
| พอร์ต SATA: | 2 |
เมนบอร์ด PCWINMAX A320 - AMD Ryzen AM4, M.2 NVMe, 2 SATA3, HD, DVI, เมนบอร์ด VGA
| ประเภทซ็อกเก็ต: | AM4 |
|---|---|
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
| พอร์ต SATA: | 2 |

